Tải nhạc chuông Tik Tok cực chất cho dế yêu

BBC

Đầy tớ nhân dân
Staff member
Nov 12, 2017
458
138
43
34
Hà Nội
sieuthuthuat.com
Tik Tok là mạng xã hội video nơi mọi người chia sẻ các clip ngắn được truyền cảm hứng bằng âm nhạc được rất nhiều các bạn trẻ cực kỳ yêu thích và trong đó là ghép những đoạn nhạc vào video hôm nay mình sẽ chia sẻ cho các bạn nhạc chuông Tik Tok cực chất cho dế yêu và cài làm nhạc chuông thì siêu chất luôn nhé.

Đây là bao gồm một số nhạc chuông trên Tik Tok mà mình sưu tầm được nên nay mình sẽ chia sẻ cho các bạn để có thể sử dụng các đoạn nhạc này làm nhạc chuông cho Android hay iOS.

Hướng dẫn cài chuông Tik Tok cho Android, iOS

Các bạn có thể tải iTools về tại đây:
Cách này thì khá đơn giản, các bạn tải iTool Pro về máy tính sau đó cắm điện thoại và chọn Tones > Import > Tìm đến folder vừa tải về và import vào là được. Muốn cài nhạc chuông các bạn vào Cài đặt > Âm thanh & cảm ứng, sau đó vào mục Nhạc chuông cài bản nhạc bạn muốn. Thế là xong!

huynhanh1102

May 19, 2023
11
0
1
30
Cám ơn những chia sẻ rất hữu ích của bạn. Nhờ đó mà mình đã biết cách tải nhạc Tiktok làm nhạc chuông cho điện thoại. Mình đã sở hữu bộ sưu tập nhạc chuông độc đáo và chất lượng nhất để không bỏ lỡ bất cứ cuộc gọi hay tin nhắn quan trọng nào. Dưới đây mình đã tổng hợp những bản nhạc chuông Tiktok hay và hot nhất hiện nay bạn có thể tham khảo link sau đây: https://nhacchuongviethaynhat.blogspot.com/2023/05/tong-hop-nhung-ban-nhac-chuong-tiktok.html
nhạc chuông tiktok.jpg

JuliaGomze88

Nov 28, 2023
2
0
1
25
Tik Tok là mạng xã hội video nơi mọi người chia sẻ các clip ngắn được truyền cảm hứng bằng âm nhạc được rất nhiều các bạn trẻ cực kỳ yêu thích và trong đó là ghép những đoạn nhạc vào video hôm nay mình sẽ chia sẻ cho các bạn nhạc chuông Tik Tok cực chất cho dế yêu và cài làm nhạc chuông thì siêu chất luôn nhé.

Đây là bao gồm một số nhạc chuông Tik Tok mà mình sưu tầm được nên nay mình sẽ chia sẻ cho các bạn để có thể sử dụng các đoạn nhạc này làm nhạc chuông cho Android hay iOS.

Hướng dẫn cài chuông Tik Tok cho Android, iOS

Các bạn có thể tải iTools về tại đây:
  • Tải iTools cho Windows
  • Tải iTools cho Mac
Cách này thì khá đơn giản, các bạn tải iTool Pro về máy tính sau đó cắm điện thoại và chọn Tones > Import > Tìm đến folder vừa tải về và import vào là được. Muốn cài nhạc chuông các bạn vào Cài đặt > Âm thanh & cảm ứng, sau đó vào mục Nhạc chuông cài bản nhạc bạn muốn. Thế là xong!

View attachment 199
Thông tin bạn chia sẻ rất hay và hữu ích. Tôi đã thử thực hiện theo và tải thành công bài hát Là Anh – Mộng Nhiên yêu thích của mình về máy để cài đặt làm nhạc chuông điện thoại.