Tải game DOJAGI: The Korean Pottery miễn phí

BBC

Đầy tớ nhân dân
Staff member
Nov 12, 2017
458
138
43
34
Hà Nội
sieuthuthuat.com
DOJAGI: The Korean Pottery là tựa game mô phỏng khá thú vị. Nếu bạn đã xem các bộ phim cổ trang của Hàn thì chắc chắn sẽ có những cảnh làm gốm và với tựa game DOJAGI bạn có thể tạo ra đồ gốm bằng cả hai tay của mình trong thực tế ảo.

Trò chơi DOJAGI là một trò chơi mô phỏng hoàn toàn mới. Bạn có thể chạm, ném và phá vỡ đồ đạc cũng như làm đồ gốm theo thiết kế của riêng bạn. Không có quái vật để chiến đấu, không có vũ khí để trang bị cho mình, nhưng bạn có thể sử dụng nhiều công cụ thực sự được sử dụng cho nghệ thuật gốm để có trải nghiệm gián tiếp thực tế.

Bạn có thể tạo ra đồ gốm bằng cả hai tay của mình giống như trong đời thực. Sử dụng công cụ cắt tỉa để cắt bề mặt đồ gốm, hoặc bạn cũng có thể đo kích thước của nó bằng thước cặp. Bạn có thể vẽ tranh trên đồ gốm bằng cọ, hoặc tạo các hoa văn tuyệt vời trên bề mặt của nó bằng cách sử dụng một dụng cụ chạm khắc.

DOJAGI: The Korean Pottery là tựa game mô phỏng làm gốm đầu tiên trên thế giới, và là một trò chơi làm gốm với những cảm xúc đầy thú vị.

Tải game DOJAGI: The Korean Pottery miễn phí

YÊU CẦU HỆ THỐNG
  • Yêu cầu vi xử lý và hệ điều hành đều chạy 64-bit
  • HĐH: Microsoft Windows 8.1 trở lên
  • Bộ xử lý: Intel i5-4590/AMD FX8350
  • Bộ nhớ: 8 GB RAM
  • Đồ họa: NVIDIA GTX 970/AMD Radeon R9 290 trở lên
  • DirectX: Phiên bản 10
  • Lưu trữ: 4 GB chỗ trống