Folder Lock 7.7.9 Full - Khoá thư mục bằng mật khẩu

BBC

Đầy tớ nhân dân
Staff member
Nov 12, 2017
458
138
43
34
Hà Nội
sieuthuthuat.com
Folder Lock là phần mềm giúp bạn khoá thư mục bằng mật khẩu, các tệp tin, hình ảnh, video các các tập tin khác bằng mật khẩu chỉ mình bạn biết để nhằm tránh sự tò mò của người khác khi sử dụng máy tính của bạn.

Folder Lock sẽ bảo vệ các tập tin hoặc thư mục quan trọng của bạn rất an toàn, ngay cả khi bạn thay đổi các hệ điều hành trên máy tính của bạn, tập tin hoặc thư mục sẽ vẫn an toàn và không thể được gỡ bỏ khi không sử dụng mật khẩu chính xác.

Phần mềm cho phép bạn dễ dàng tiến hành khóa và tạo các mật khẩu trực tiếp lên thư mục trong ổ đĩa, USB, CD/DVD, Flash Driver … Thú vị hơn Folder Lock tích hợp thuật toán mã hóa AES 256-bit là thuật toán mã hóa tiên tiến nhất hiện nay. Với những chất năng tuyệt vời trên các bạn có thể yên tâm với những thiết bị di động của mình mà không lo bị đánh mất dữ liệu.
Phần mềm Folder Lock hỗ trợ các hệ điều hành: Windows 95, Windows 98, Windows 98 SE, Windows ME, Windows 2000, Windows NT, Windows XP, Windows 2003, Windows Vista, Windows 7, Windows 8, Windows 8.1, và mới nhất Windows 10.

Hướng dẫn cài đặt
  1. Tải và giải nén tập tin
  2. Click và chạy file folder-lock-en.exe
  3. Run file “Block.bat” với quyền administrator
  4. Sử dụng Key theo file đính kèm để đăng ký
  5. Đã cờ rắc full
Download Folder Lock 7.7.9 Full

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Shin