Download Prinect PDF ToolBox 2017 v20.00.003

Thơ Thẩn

Active Member
Staff member
Dec 3, 2017
614
76
28
31
A5Lp8FHaDHUz3E3To_KKwa7hss2GNetyUhlyoqSCfSS_lbP_kiIMJV6O78dqFtWlrfyLX3ffmhEQPhrChg_sZvm1ywXX-ph1TJ2Abs2LHkqpctZD-byXT9ZwEQhVxkLQ3EQtcFoyvQ=w2400

Download Prinect PDF ToolBox 2017 v20.00.003 | 556 MB
Prinect PDF ToolBox - Gói phần mềm Prinect với một bộ plugin cho Adobe Acrobat, được sử dụng để xử lý các tài liệu PDF trong in ấn thương mại và đóng gói, mọi công cụ đều có thể được kích hoạt riêng.

Các tính năng:

Trợ lý PDF.

Công cụ chuyên nghiệp để phát hiện lỗi và chuẩn bị tài liệu PDF để in. Trong sản xuất bao bì có thể nhập dữ liệu CFF2, ví dụ, để kiểm tra các đường viền cắt.

Trình chỉnh sửa màu.
Công cụ quản lý màu cho màu phù hợp trên các hãng khác nhau.

Biên tập lớp phủ.
Cải thiện chất lượng công việc với sơn mài, varnishing tạo ra các hình thức và một loạt các kết thúc.

Biên tập mã vạch.
Tạo mã vạch trong tài liệu PDF, xuất trình chỉnh sửa mã .

Trình soạn thảo áp đặt phức tạp nào .
Phiên bản cơ bản của sự áp đặt, dành cho máy tính xách tay

Object Editor tối đa 8 trang .
Công cụ hiển thị các thuộc tính của các đối tượng, tạo đồ họa thành PDF.

Sàng lọc chọn lọc.
Chỉ định các đối tượng riêng lẻ raster PDF cho Prinect Renderer và MetaDimension Object Screening.

Download Prinect PDF ToolBox 2017 v20.00.003

Hướng dẫn: Sử dụng file patch trong file tải về để kích hoạt bản quyền.

Last edited by a moderator:

kenedyz

Sep 23, 2019
3
1
3
29
đã cài lại được, cảm ơn Ad. Em đang hóng link download Prinect Signa Station 11, không biết bác @Thơ Thẩn giúp em được không ạ. Theo em biết thì bên Printroot có nhưng phải có acc bằng cách donate bitcoin :((

Thơ Thẩn

Active Member
Staff member
Dec 3, 2017
614
76
28
31
đã cài lại được, cảm ơn Ad. Em đang hóng link download Prinect Signa Station 11, không biết bác @Thơ Thẩn giúp em được không ạ. Theo em biết thì bên Printroot có nhưng phải có acc bằng cách donate bitcoin :((
Để mình tìm thử xem