Chia sẻ tài khoản Picsart Gold cho iOS/Android (update 2020)

Miss Baby

Nov 21, 2017
12
18
3
35
Nếu bạn đam mê chỉnh sửa ảnh, muốn có những hình ảnh đẹp và đặc biệt thì chắc chắn phải sử dụng một số ứng dụng chỉnh sửa ảnh trong đó ứng dụng Picsart là ứng dụng không thể thiếu. Chính vì vậy hôm nay mình sẽ chia sẻ tài khoản Picsart Gold miễn phí được mình mua chính chủ.

PicsArt là trình chỉnh sửa ảnh và video tất cả trong một của bạn trên thiết bị di động. Truy cập các hiệu ứng hình ảnh ấn tượng, công cụ vẽ, trình chỉnh sửa ảnh, trình tạo ảnh ghép, trình tạo nhãn dán, máy ảnh, bộ lọc ảnh, trình chỉnh sửa video, thư viện hình ảnh miễn phí, trình chỉnh sửa khuôn mặt với hoán đổi khuôn mặt, công cụ làm đẹp và hơn thế nữa!

Picsart là ứng dụng được người dùng tải xuống nhiều thứ 14 trên toàn thế giới vào năm 2019 với hơn 700 triệu lượt tải xuống cho đến nay. Hãy bắt đầu sáng tạo bức ảnh của bạn ngay thôi!

Tài khoản Picsart Gold miễn phí (cập nhật 2020)
Tài khoản này sử dụng được trên mọi thiết bị Android và iOS nhé mọi người.

Vui lòng không thay đổi thông tin tài khoản để tất cả mọi người đều có thể sử dụng.

• Like
Reactions: BBC

corpseily

Feb 29, 2020
4
0
1
36
Xin chào mọi người, tôi rất vui khi được ở đây để học cùng bạn, chúng ta hãy làm việc cùng nhau

BrandonNug

Nov 24, 2020
5
0
1
39
ae cho m hỏi làm sao tắt cái thanh vuốt từ dưới màn hình lên vậy m o thích vì jb m cài active ter vs sbsetting chỉnh là dc hết ko phải dùng cái trợ năng bực m vãi vì nó che khuất màn hình

BBC

Đầy tớ nhân dân
Staff member
Nov 12, 2017
458
138
43
34
Hà Nội
sieuthuthuat.com
ae cho m hỏi làm sao tắt cái thanh vuốt từ dưới màn hình lên vậy m o thích vì jb m cài active ter vs sbsetting chỉnh là dc hết ko phải dùng cái trợ năng bực m vãi vì nó che khuất màn hình
là cái thanh vì bạn nhỉ?